

# BODI YA NYAMA TANZANIA

TMB FN. 1

Msajili,  
Bodi ya Nyama Tanzania,  
S. L. P, 6085,  
Dar es Salaam,  
info@tmb.go.tz,  
+255 (0) 713412756.



Picha Mbili za  
Rangi

## FOMU ZA KUOMBA USAJILI - WADAU

(Futa maneno yasio sahihi kwako)

Mimi/Sisi ninaomba/tunaomba usajili/kurudia usajili wa wadau wa tasnia ya nyama kwa mujibu wa Kifungu Na. 17 (1) cha Sheria ya Tasnia ya Nyama Na. 10 ya Mwaka 2006.

1. Jina la Mdau: .....
2. Jina/Majina ya Wabia/ Wakurugenzi  
.....
3. Sanduku la Barua .....Namba ya Simu.....Simu ya mkononi  
..... Nukushi.....Barua  
pepe.....
4. Mahali ilipo biashara/Kampuni/Ofisi ya chama; Namba ya Kitalu  
.....Mtaa.....Kijiji.....Kata.....  
.....Wilaya.....Mkoa.....
5. Aina ya biashara/kazi ya mdau/bidhaa katika tasnia ya nyama a nyama  
.....
6. Shamba/Kiwanda/Kampuni/Bucha lina uwezo wa wastani wa;  
(a) Kufuga jumla ya  
Mbuzi.....Kondoo.....Ng'ombe.....Nguruwe.....  
na ndege wafugwao.....kwa mwaka,  
(b) Kununua na kuuza  
Mbuzi.....Kondoo.....Ng'ombe.....Nguruwe.....na  
ndege wafugwao.....kwa mwaka,  
(c) Kuuza ..... kilo /tani za nyama kwa mwaka,  
(d) Kusindika..... kilo /tani za nyama kwa mwaka,  
(e) Kuingiza/kuuza nje..... Kilo/tani za nyama kwa mwaka.
7. Mimi/Sisi ni mwanachama/wanachama wa Chama cha Wadau wa Tasnia ya Nyama  
Kitaifa cha.....
8. Mimi/Sisi ninaahidi/tunaahidi kwamba nitatii/tutatii sheria na kanuni zote zinazoongoza  
tasnia ya Nyama bila shuruti.

Tarehe.....

Sahihi.....

## KWA MATUMIZI YA OFISI PEKEE

Usajili umetolewa/hautatolewa.

Sababu.....  
Namba ya Usajili.....Imethibitishwa na Bodi katika Kikao cha.....cha  
tarehe.....

.....  
Sahihi ya Msajili na Muhuri

Malipo yote yafanyike kupitia katika mfumo wa malipo serikalini GePG kwa kutumia Control Number utakayoipata kutoka kwa Mhasibu wa Bodi ya Nyama Tanzania.